Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Similar topics

[XSTK]-Nhóm 5A

Go down

[XSTK]-Nhóm 5A  Empty [XSTK]-Nhóm 5A

Bài gửi by just_one_cavalli 22/11/2011, 12:49 am

http://www.mediafire.com/?a2zhhmyonr1grhb

Mình gửi cho các bạn file Rar XSTK , trong đó gồm có :
+ Bài báo cáo XSTK của nhóm mình
+ Đề bài tập lớn của nhóm mình
+ File excel cho các bạn thực hành

Khi các bạn down về xem , mình có những lưu ý như sau:
+ Bài báo cáo ở mỗi bài tập nhỏ mình chia bố cục gồm 3 phần ( dạng bài - cơ sở lí thuyết - các bước thực hiện )..các bạn đọc thật kĩ file mình gửi , làm thao tác trên excel thật nhuyễn và phân tích nội dung chính trong từng bài ( hiểu về ý nghĩa của giá trị đó , nếu như tính toán thủ công thì công thức là gì , dựa vào cơ sở lý thuyết để hiểu về ý nghĩa và cách biện luận kết quả cho từng bài )
+ File excel mình đã chia ra thành 5 Sheet nhỏ và đã nhập liệu sẵn , đó cũng là file làm thap tác excel chính thức cho ngày báo cáo :các bạn thực hành thao tác trực tiếp lên file đó ( Lưu ý : lúc tắt file ko save lại )

Nhóm 5A sẽ ở lại họp vào cuối tiết 6 ngày thứ 4 sắp tới ( 23/11/11 ) . Các bạn chuẩn bị sẵn những ý sau để chúng ta họp nhanh còn về :
+ Những góp ý về file mình gửi ( nên bổ sung những gì , có gì chưa hợp lí cần điều chỉnh v.v...)
+ Mức độ các bạn hiểu vấn đề ( sau khi đọc xong file báo cáo và làm thao tác trên excel , các bạn có hiểu rõ từng vấn đề , dạng toán của 5 câu bài tập chưa ?
+ Thống nhất ngày họp nhóm lần cuối trước khi thuyết trình chính thức trên lớp.

just_one_cavalli

Birthday : 15/01/1992

- Similar topics